[New Outlet] Acer Swift Go 14 AI SFG14-73T (Ultra 7 155H, 16GB, 1TB, 14 FHD+)
Giờ vàng Deal Sốc:
Giảm 31%
Còn 5/5 suất
Bảo hành: 12 tháng TGS365
Tình trạng: Còn hàng
Quà tặng và Khuyến mãi Quà tặng và Khuyến mãi
🔴 Giảm tới 1.000.000 VNĐ khi quý khách mua máy lần 2 !  Chi tiết xem ở đây
🔴 Tặng kèm bộ phụ kiện cao cấp:
  • Chuột không dây.
  • Túi chống sốc Laptop.
  • Balo Laptop Thế Giới Số 365.
  • Bàn di chuột.
🔴 Tặng gói cài đặt, bảo dưỡng, vệ sinh máy trọn đời.
Acer Swift Go 14 – Hiện đại, thời trang và đầy sang trọng
Thiết kế
Màn hình
Acer Swift Go 14 được trang bị màn hình 14 inch với tỷ lệ 16:10 – tối ưu không gian hiển thị, giúp làm việc và giải trí hiệu quả hơn. Độ phân giải FHD+ kết hợp cùng tấm nền IPS mang lại hình ảnh sắc nét, màu sắc sống động và góc nhìn rộng. Dù là xem phim hay trải nghiệm các nội dung giải trí, màn hình vẫn tái hiện hình ảnh chân thực, mãn nhãn. Đặc biệt, với những công việc liên quan đến chỉnh sửa hình ảnh, người dùng hoàn toàn có thể yên tâm về độ chính xác màu sắc.
Hiệu năng
Bàn phím
Kết nối
2x USB Type-C (Thunderbolt 4 / USB4, hỗ trợ sạc và xuất hình)
2x USB Type-A 3.2 Gen 1
1x HDMI 2.0 (xuất màn hình ngoài lên đến 4K)
1x đầu đọc thẻ MicroSD
1x giắc tai nghe/mic combo 3.5mm
1x Wi-Fi 6 (802.11ax) + Bluetooth 5.3
Thông số kỹ thuật
Acer Swift Go 14
CPUIntel Core Ultra 7 Meteor Lake – 155H (24MB cache, 16 cores, 22 threads, up to 4.8 GHz)
RAM16GB LPDDR5x 6400 MHz onboard
Ổ cứngSSD 1TB M2 NVMe
GPUIntel® UHD Graphics
WebcamQHD Webcam
Cổng kết nối2x USB Type-C (Thunderbolt 4 / USB4, hỗ trợ sạc và xuất hình)
2x USB Type-A 3.2 Gen 1
1x đầu đọc thẻ MicroSD